TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
NB III - Northeast· Northeast - 13

DEAC vs Ózd Sajóvölgye

DEACDEACHạng 3 Northeast · 26đ
0–3
Kết thúc
HT 0-0
Bù giờ H1 +1' · H2 +4'
Ózd SajóvölgyeÓzd SajóvölgyeHạng 1 Northeast · 33đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ DEAC và Ózd Sajóvölgye

DEAC thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 5 bàn/trận. Ózd Sajóvölgye thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 4.8 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất DEAC thắng 1, hoà 0, thua 1, trung bình 2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận DEAC vs Ózd Sajóvölgye?

Trận DEAC vs Ózd Sajóvölgye không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ DEAC.

1-0-1 T-H-BTB 2 bàn

Hỏi đáp kèo DEAC vs Ózd Sajóvölgye

DEAC vs Ózd Sajóvölgye đá lúc mấy giờ?

DEAC vs Ózd Sajóvölgye đã đá lúc 18:00 ngày 24-10 (giờ Việt Nam), Northeast - 13 NB III - Northeast.

Tipster chọn kèo gì trận DEAC vs Ózd Sajóvölgye?

Trận DEAC vs Ózd Sajóvölgye không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuNB III - Northeast
Giờ đá18:00 · 24/10/26
VòngNortheast - 13
Hạng DEAC3 · 26 điểm / 13 trận
Hạng Ózd Sajóvölgye1 · 33 điểm / 13 trận

Tipster lãi nhất ở NB III - Northeast

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.