Cusco vs Juan Pablo II College
CuscoHạng 5 Primera Division: Tabla Anual · 48đ
Juan Pablo II CollegeHạng 12 Primera Division: Tabla Anual · 38đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · UnibetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Cusco vs Juan Pablo II College
Cusco chấp 1 trái rưỡi: Cusco hoà hoặc thắng cách 1 bàn → thua kèo; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Cusco 1.80, Juan Pablo II College 1.87. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Cusco vs Juan Pablo II College thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Cusco thắng 70%, hoà 18%, Juan Pablo II College thắng 12%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-0. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Cusco và Juan Pablo II College
Cusco thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/4, 4/4 trận về Tài, trung bình 4.5 bàn/trận. Juan Pablo II College thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 1/4 trận về Tài, trung bình 1.3 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Cusco thắng 1, hoà 1, thua 1, trung bình 3 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Cusco vs Juan Pablo II College?
Trận Cusco vs Juan Pablo II College không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Unibet · cập nhật 17:08Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Cusco
Juan Pablo II College
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Cusco.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Cusco | Juan Pablo II College | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 2.3 | 3.2 |
| Góc của đối thủ | 3.3 | 2.4 |
| Tổng góc / trận | 5.7 | 5.6 |
| Trận ≥ 10 góc | 0/6 | 1/5 |
| Thẻ của đội | 1 | 1.2 |
| Tổng thẻ / trận | 2.3 | 4 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 0/6 | 2/5 |
Số trận tính: Cusco 6 · Juan Pablo II College 5.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo Cusco vs Juan Pablo II College
Cusco vs Juan Pablo II College đá lúc mấy giờ?
Cusco vs Juan Pablo II College đã đá lúc 06:00 ngày 15-08 (giờ Việt Nam), Clausura - 5 VĐQG Peru, sân Estadio Inca Garcilaso de la Vega (Cusco).
Kèo châu Á Cusco vs Juan Pablo II College chấp bao nhiêu?
Cusco chấp 1 trái rưỡi (Cusco -1.5) — giá 1.80 / 1.87 theo Unibet.
Tài xỉu trận Cusco vs Juan Pablo II College là bao nhiêu?
Mốc 3.25 bàn (giá Tài 1.90, Xỉu 1.77). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Cusco vs Juan Pablo II College?
Trận Cusco vs Juan Pablo II College không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Peru
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.