TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Ryman League· Regular Season - 12

Cray Wanderers vs Lewes

Cray WanderersCray WanderersHạng 18 Regular Season · 12đ
1–2
Kết thúc
HT 1-2
Bù giờ H1 +4' · H2 +7'
LewesLewesHạng 3 Regular Season · 26đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Cray Wanderers vs Lewes

Cray Wanderers chấp nửa trái: Cray Wanderers hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Cray Wanderers 1.91, Lewes 1.85. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Cray Wanderers vs Lewes thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Cray Wanderers thắng 48%, hoà 23%, Lewes thắng 29%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Cray Wanderers và Lewes

Cray Wanderers thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/4, 2/4 trận về Tài, trung bình 3.5 bàn/trận. Lewes thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Cray Wanderers thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 3.8 bàn/trận.

Kèo AI Cray Wanderers vs Lewes

AI chọn Xỉu 3.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.882 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Cray Wanderers vs Lewes?

Trận Cray Wanderers vs Lewes không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 20:21
Châu Á
Cray Wanderers -0.51.91
Lewes +0.51.85
Tài xỉu
Tài 3.252.00
Xỉu 3.251.78
1X2
Cray Wanderers thắng1.90
Hoà3.87
Lewes thắng3.11

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 59% · ROI -3.1%
AIchọn Xỉu 3.25 · tự tin 53%Thắng ½mức này AI thắng 53%/11.882 trậnThống kê AI

Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo Cray Wanderers vs Lewes

Cray Wanderers vs Lewes đá lúc mấy giờ?

Cray Wanderers vs Lewes đã đá lúc 21:00 ngày 10-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 12 Ryman League.

Kèo châu Á Cray Wanderers vs Lewes chấp bao nhiêu?

Cray Wanderers chấp nửa trái (Cray Wanderers -0.5) — giá 1.91 / 1.85 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Cray Wanderers vs Lewes là bao nhiêu?

Mốc 3.25 bàn (giá Tài 2.00, Xỉu 1.78). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Cray Wanderers vs Lewes?

AI chọn Xỉu 3.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.882 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Cray Wanderers vs Lewes?

Trận Cray Wanderers vs Lewes không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuRyman League
Giờ đá21:00 · 10/10/26
VòngRegular Season - 12
Hạng Cray Wanderers18 · 12 điểm / 9 trận
Hạng Lewes3 · 26 điểm / 13 trận

Tipster lãi nhất ở Ryman League

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.