Courtételle vs FC Wohlen
CourtételleHạng 3 Group 2 · 19đ0–0
Kết thúc
HT 0-0
FC WohlenHạng 12 Group 2 · 12đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Courtételle và FC Wohlen
Courtételle thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. FC Wohlen thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Courtételle thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 2.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Courtételle vs FC Wohlen?
Trận Courtételle vs FC Wohlen không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Courtételle
4-1-1 T-H-BTB 2.5 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Courtételle.
3-1-1 T-H-BTB 2.2 bàn
Hỏi đáp kèo Courtételle vs FC Wohlen
Courtételle vs FC Wohlen đá lúc mấy giờ?
Courtételle vs FC Wohlen đã đá lúc 19:30 ngày 09-08 (giờ Việt Nam), Group 2 - 1 Hạng 3 Thụy Sỹ.
Tipster chọn kèo gì trận Courtételle vs FC Wohlen?
Trận Courtételle vs FC Wohlen không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 3 Thụy Sỹ
Giờ đá19:30 · 09/08/26
VòngGroup 2 - 1
Hạng Courtételle3 · 19 điểm / 10 trận
Hạng FC Wohlen12 · 12 điểm / 10 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Thụy Sỹ
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.