TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG San Marino· Regular Season - 5

Cosmos vs Juvenes / Dogana

CosmosCosmosHạng 5 Campionato · 10đ
1–0
Kết thúc
HT 0-0
Bù giờ H1 +5' · H2 +4'
Juvenes / DoganaJuvenes / DoganaHạng 10 Campionato · 3đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Cosmos vs Juvenes / Dogana

Cosmos chấp 1/4: Cosmos hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Cosmos 1.83, Juvenes / Dogana 1.83. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Cosmos vs Juvenes / Dogana thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Cosmos thắng 42%, hoà 28%, Juvenes / Dogana thắng 30%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Cosmos và Juvenes / Dogana

Cosmos thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 1/4 trận về Tài, trung bình 2.3 bàn/trận. Juvenes / Dogana thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 3/4 trận về Tài, trung bình 2.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Cosmos thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 1.8 bàn/trận.

Kèo AI Cosmos vs Juvenes / Dogana

AI chọn Tài 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.905 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Cosmos vs Juvenes / Dogana?

Trận Cosmos vs Juvenes / Dogana không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 20:04
Châu Á
Cosmos -0.251.83
Juvenes / Dogana +0.251.83
Tài xỉu
Tài 2.501.78
Xỉu 2.501.88
1X2
Cosmos thắng2.08
Hoà3.09
Juvenes / Dogana thắng2.89

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 54% · ROI +28.3%
AIchọn Tài 2.5 · tự tin 51%Thuamức này AI thắng 53%/11.905 trậnThống kê AI

Mức tự tin 51% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo Cosmos vs Juvenes / Dogana

Cosmos vs Juvenes / Dogana đá lúc mấy giờ?

Cosmos vs Juvenes / Dogana đã đá lúc 20:00 ngày 11-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 5 VĐQG San Marino.

Kèo châu Á Cosmos vs Juvenes / Dogana chấp bao nhiêu?

Cosmos chấp 1/4 (Cosmos -0.25) — giá 1.83 / 1.83 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Cosmos vs Juvenes / Dogana là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.78, Xỉu 1.88). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Cosmos vs Juvenes / Dogana?

AI chọn Tài 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.905 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Cosmos vs Juvenes / Dogana?

Trận Cosmos vs Juvenes / Dogana không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG San Marino
Giờ đá20:00 · 11/10/26
VòngRegular Season - 5
Hạng Cosmos5 · 10 điểm / 5 trận
Hạng Juvenes / Dogana10 · 3 điểm / 5 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG San Marino

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Cosmos 1-0 Juvenes / Dogana — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn