TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Mỹ· Regular Season - 32

Colorado Rapids vs CF Montreal

Colorado RapidsColorado RapidsHạng 8 Western Conference · 42đ
0–1
Kết thúc
HT 0-1
CF MontrealCF MontrealHạng 15 Eastern Conference · 25đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Colorado Rapids và CF Montreal

Colorado Rapids thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 4 bàn/trận. CF Montreal thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Colorado Rapids thắng 4, hoà 0, thua 1, trung bình 4.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Colorado Rapids vs CF Montreal?

Trận Colorado Rapids vs CF Montreal không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Colorado Rapids vs CF Montreal

Colorado Rapids vs CF Montreal đá lúc mấy giờ?

Colorado Rapids vs CF Montreal đã đá lúc 05:00 ngày 11-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 32 VĐQG Mỹ.

Tipster chọn kèo gì trận Colorado Rapids vs CF Montreal?

Trận Colorado Rapids vs CF Montreal không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Mỹ
Giờ đá05:00 · 11/10/15
VòngRegular Season - 32
Hạng Colorado Rapids8 · 42 điểm / 31 trận
Hạng CF Montreal15 · 25 điểm / 31 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Mỹ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

1 tipster đã tip giải này.

Tips Colorado Rapids 0-1 CF Montreal — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn