TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendly

Cobh Ramblers vs Waterford

Cobh RamblersCobh Ramblers
1–3
Kết thúc
HT 0-1
WaterfordWaterford

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Cobh Ramblers và Waterford

Cobh Ramblers thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. Waterford thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Cobh Ramblers thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 2.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Cobh Ramblers vs Waterford?

Trận Cobh Ramblers vs Waterford không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Cobh Ramblers vs Waterford

Cobh Ramblers vs Waterford đá lúc mấy giờ?

Cobh Ramblers vs Waterford đã đá lúc 20:30 ngày 10-01 (giờ Việt Nam), Club Friendly Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Cobh Ramblers vs Waterford?

Trận Cobh Ramblers vs Waterford không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá20:30 · 10/01/26
VòngClub Friendly

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.