TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Leagues Cup· Group Stage

Club America vs San Diego

Club AmericaClub America
3–1
Kết thúc
HT 3-0
San DiegoSan Diego

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Club America vs San Diego

Club America chấp 1 trái 1/4: Club America hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thua nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Club America 1.99, San Diego 1.88. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Phong độ Club America và San Diego

Club America thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/3, trung bình 1.7 bàn/trận. San Diego thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/3, 0/3 trận về Tài, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Club America vs San Diego?

Trận Club America vs San Diego không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 10:00
Châu Á
Club America -1.251.99
San Diego +1.251.88
Tài xỉu
Tài 3.252.03
Xỉu 3.251.83
1X2
Club America thắng1.47
Hoà4.88
San Diego thắng6.08

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Club AmericaSan Diego
Góc của đội43
Góc của đối thủ3.44
Tổng góc / trận7.47
Trận ≥ 10 góc1/52/5
Thẻ của đội1.21
Tổng thẻ / trận2.43
Trận ≥ 5 thẻ1/51/5

Số trận tính: Club America 5 · San Diego 5.

Thống kê trận đấu

4Phạt góc3
0Thẻ vàng1
43Kiểm soát bóng (%)57
7Sút trúng đích4
15Tổng cú sút10
3Cứu thua4
5Phạm lỗi4
1Việt vị0
86Chuyền chính xác (%)87

Hỏi đáp kèo Club America vs San Diego

Club America vs San Diego đá lúc mấy giờ?

Club America vs San Diego đã đá lúc 09:00 ngày 07-08 (giờ Việt Nam), Group Stage Leagues Cup, sân Estadio Banorte (Mexico City).

Kèo châu Á Club America vs San Diego chấp bao nhiêu?

Club America chấp 1 trái 1/4 (Club America -1.25) — giá 1.99 / 1.88 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Club America vs San Diego là bao nhiêu?

Mốc 3.25 bàn (giá Tài 2.03, Xỉu 1.83). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Club America vs San Diego?

Trận Club America vs San Diego không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuLeagues Cup
Giờ đá09:00 · 07/08/26
VòngGroup Stage
SânEstadio Banorte, Mexico City

Tipster lãi nhất ở Leagues Cup

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.