TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies 5

Clermont Foot vs Auxerre

Clermont FootClermont Foot
2–3
Kết thúc
HT 1-2
AuxerreAuxerre

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Clermont Foot và Auxerre

Clermont Foot thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Auxerre thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Clermont Foot thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Clermont Foot vs Auxerre?

Trận Clermont Foot vs Auxerre không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Clermont Foot vs Auxerre

Clermont Foot vs Auxerre đá lúc mấy giờ?

Clermont Foot vs Auxerre đã đá lúc 22:00 ngày 26-07 (giờ Việt Nam), Club Friendlies 5 Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Clermont Foot vs Auxerre?

Trận Clermont Foot vs Auxerre không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá22:00 · 26/07/25
VòngClub Friendlies 5

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Clermont Foot 2-3 Auxerre — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn