Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe
Ciudad de BolívarHạng 6 Group 1 · 51đ
Colon Santa FeHạng 5 Group 1 · 54đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 1xBetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe
Đồng banh: đội nào thắng thì thắng kèo, hoà thì hoàn tiền. Giá Ciudad de Bolívar 1.68, Colon Santa Fe 2.00. Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Ciudad de Bolívar thắng 34%, hoà 34%, Colon Santa Fe thắng 31%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Ciudad de Bolívar và Colon Santa Fe
Ciudad de Bolívar thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 2/5 trận về Tài, trung bình 1.5 bàn/trận. Colon Santa Fe thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 3/6 trận về Tài, trung bình 1.7 bàn/trận.
Kèo AI Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe
AI chọn Ciudad de Bolívar 0 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe?
Trận Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
1xBet · cập nhật 07:00AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 57% · ROI +15.4%Mức tự tin 52% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Ciudad de Bolívar
Colon Santa Fe
Hỏi đáp kèo Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe
Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe đá lúc mấy giờ?
Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe đã đá lúc 07:00 ngày 25-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 35 Hạng nhất Argentina, sân Estadio Municipal Eva Peron (Bolivar).
Kèo châu Á Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe chấp bao nhiêu?
Đồng banh — hai đội ngang nhau, hoà thì hoàn tiền.
Tài xỉu trận Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe là bao nhiêu?
Mốc 1.75 bàn (giá Tài 1.77, Xỉu 1.90). Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe?
AI chọn Ciudad de Bolívar 0 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe?
Trận Ciudad de Bolívar vs Colon Santa Fe không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng nhất Argentina
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.