Cienciano vs Cultural Santa Rosa
CiencianoHạng 6 Primera Division: Tabla Anual · 47đ
Cultural Santa RosaHạng 7 Primera Division: Tabla Anual · 46đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Cienciano vs Cultural Santa Rosa
Cienciano chấp 1 trái: Cienciano hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Cienciano 1.77, Cultural Santa Rosa 2.03. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Cienciano vs Cultural Santa Rosa thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Cienciano thắng 62%, hoà 21%, Cultural Santa Rosa thắng 17%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Cienciano và Cultural Santa Rosa
Cienciano thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/6, 5/6 trận về Tài, trung bình 4 bàn/trận. Cultural Santa Rosa thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/6, 5/6 trận về Tài, trung bình 3.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Cienciano thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 1.4 bàn/trận.
Kèo AI Cienciano vs Cultural Santa Rosa
AI chọn Cienciano -1 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.910 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Cienciano vs Cultural Santa Rosa?
Trận Cienciano vs Cultural Santa Rosa không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 03:00AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 47% · ROI -58.9%Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Cienciano
Cultural Santa Rosa
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Cienciano.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Cienciano | Cultural Santa Rosa | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 5.4 | 3.2 |
| Góc của đối thủ | 2.2 | 3.5 |
| Tổng góc / trận | 7.6 | 6.7 |
| Trận ≥ 10 góc | 3/10 | 2/10 |
| Thẻ của đội | 2.1 | 1.2 |
| Tổng thẻ / trận | 3.5 | 2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 4/10 | 1/10 |
Số trận tính: Cienciano 10 · Cultural Santa Rosa 10.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo Cienciano vs Cultural Santa Rosa
Cienciano vs Cultural Santa Rosa đá lúc mấy giờ?
Cienciano vs Cultural Santa Rosa đã đá lúc 03:00 ngày 01-10 (giờ Việt Nam), Clausura - 10 VĐQG Peru, sân Estadio Inca Garcilaso de la Vega (Cusco).
Kèo châu Á Cienciano vs Cultural Santa Rosa chấp bao nhiêu?
Cienciano chấp 1 trái (Cienciano -1) — giá 1.77 / 2.03 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Cienciano vs Cultural Santa Rosa là bao nhiêu?
Mốc 3.25 bàn (giá Tài 2.02, Xỉu 1.80). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Cienciano vs Cultural Santa Rosa?
AI chọn Cienciano -1 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.910 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Cienciano vs Cultural Santa Rosa?
Trận Cienciano vs Cultural Santa Rosa không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Peru
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.