Chindia Targoviste vs Metaloglobus
Chindia Targoviste3–1
Kết thúc
HT 2-0
MetaloglobusDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Chindia Targoviste và Metaloglobus
Chindia Targoviste thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3.7 bàn/trận. Metaloglobus thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Chindia Targoviste thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 2.4 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Chindia Targoviste vs Metaloglobus?
Trận Chindia Targoviste vs Metaloglobus không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Chindia Targoviste
4-2-0 T-H-BTB 3.7 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Chindia Targoviste.
2-2-1 T-H-BThắng kèo 1/1Tài 1/1TB 2.4 bàn
Hỏi đáp kèo Chindia Targoviste vs Metaloglobus
Chindia Targoviste vs Metaloglobus đá lúc mấy giờ?
Chindia Targoviste vs Metaloglobus đã đá lúc 15:30 ngày 11-10 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.
Tipster chọn kèo gì trận Chindia Targoviste vs Metaloglobus?
Trận Chindia Targoviste vs Metaloglobus không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá15:30 · 11/10/25
VòngClub Friendlies
Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.