Chertanovo U20 vs Rubin Kazan U20
Chertanovo U20Hạng 12 Youth Championship · 26đ1–2
Kết thúc
HT 1-0
Rubin Kazan U20Hạng 15 Youth Championship · 18đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Chertanovo U20 và Rubin Kazan U20
Chertanovo U20 thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. Rubin Kazan U20 thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Chertanovo U20 thắng 1, hoà 1, thua 2, trung bình 2.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Chertanovo U20 vs Rubin Kazan U20?
Trận Chertanovo U20 vs Rubin Kazan U20 không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Chertanovo U20
2-1-3 T-H-BTB 2.3 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Chertanovo U20.
1-1-2 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 0/1TB 2.2 bàn
Hỏi đáp kèo Chertanovo U20 vs Rubin Kazan U20
Chertanovo U20 vs Rubin Kazan U20 đá lúc mấy giờ?
Chertanovo U20 vs Rubin Kazan U20 đã đá lúc 17:00 ngày 01-04 (giờ Việt Nam), Championship Round - 3 VĐQG Nga U19.
Tipster chọn kèo gì trận Chertanovo U20 vs Rubin Kazan U20?
Trận Chertanovo U20 vs Rubin Kazan U20 không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuVĐQG Nga U19
Giờ đá17:00 · 01/04/22
VòngChampionship Round - 3
Hạng Chertanovo U2012 · 26 điểm / 27 trận
Hạng Rubin Kazan U2015 · 18 điểm / 26 trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Nga U19
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.