Charlton Athletic W vs Manchester City W
Charlton Athletic WHạng 14 Super League Women · 0đ
Manchester City WHạng 1 Super League Women · 18đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Charlton Athletic W vs Manchester City W
Manchester City W chấp 3 trái: Manchester City W hoà hoặc thắng cách tối đa 2 bàn → thua kèo; thắng cách 3 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 4 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Charlton Athletic W 1.88, Manchester City W 1.88. Tài xỉu 3.75: đúng 4 bàn Tài thắng nửa, từ 5 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Charlton Athletic W vs Manchester City W thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Charlton Athletic W thắng 4%, hoà 6%, Manchester City W thắng 91%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-4. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Charlton Athletic W và Manchester City W
Charlton Athletic W thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 0/3, 3/4 trận về Tài, trung bình 2.7 bàn/trận. Manchester City W thắng 5/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/4, 3/4 trận về Tài, trung bình 4 bàn/trận.
Kèo AI Charlton Athletic W vs Manchester City W
AI chọn Tài 3.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.880 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Charlton Athletic W vs Manchester City W?
Trận Charlton Athletic W vs Manchester City W không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 19:31AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 58% · ROI +40.5%Mức tự tin 52% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Charlton Athletic W
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Charlton Athletic W | Manchester City W | |
|---|---|---|
| Góc của đội | — | 4 |
| Góc của đối thủ | — | 1 |
| Tổng góc / trận | — | 5 |
| Trận ≥ 10 góc | — | 0/1 |
| Thẻ của đội | — | 1 |
| Tổng thẻ / trận | — | 2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | — | 0/1 |
Số trận tính: Charlton Athletic W 0 · Manchester City W 1.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo Charlton Athletic W vs Manchester City W
Charlton Athletic W vs Manchester City W đá lúc mấy giờ?
Charlton Athletic W vs Manchester City W đã đá lúc 19:30 ngày 26-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Siêu cúp FA nữ Anh, sân The Oakwood (Crayford).
Kèo châu Á Charlton Athletic W vs Manchester City W chấp bao nhiêu?
Manchester City W chấp 3 trái (Charlton Athletic W +3) — giá 1.88 / 1.88 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Charlton Athletic W vs Manchester City W là bao nhiêu?
Mốc 3.75 bàn (giá Tài 1.79, Xỉu 1.95). Tài xỉu 3.75: đúng 4 bàn Tài thắng nửa, từ 5 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Charlton Athletic W vs Manchester City W?
AI chọn Tài 3.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.880 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Charlton Athletic W vs Manchester City W?
Trận Charlton Athletic W vs Manchester City W không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Siêu cúp FA nữ Anh
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.