Charlotte Independence vs Charleston Battery
Charlotte Independence
Charleston BatteryHạng 2 USL Championship · 53đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Charlotte Independence và Charleston Battery
Charlotte Independence thắng 1/3 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Charleston Battery đứng hạng 2 USL Championship với 53 điểm sau 30 trận, 5 trận gần nhất: T T H B T. 5 lần gặp gần nhất Charlotte Independence thắng 1, hoà 3, thua 1, trung bình 3.6 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Charlotte Independence vs Charleston Battery?
Trận Charlotte Independence vs Charleston Battery không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Phong độ theo kèo
3 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Charlotte Independence
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Charlotte Independence.
Hỏi đáp kèo Charlotte Independence vs Charleston Battery
Charlotte Independence vs Charleston Battery đá lúc mấy giờ?
Charlotte Independence vs Charleston Battery đã đá lúc 07:06 ngày 11-10 (giờ Việt Nam), Conference - Quarter-finals Hạng nhất Mỹ.
Tipster chọn kèo gì trận Charlotte Independence vs Charleston Battery?
Trận Charlotte Independence vs Charleston Battery không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng nhất Mỹ
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.