TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
USL League One· Group Stage

Charlotte Independence vs Alta

Charlotte IndependenceCharlotte IndependenceHạng 1 · 66đ
5–0
Kết thúc
HT 4-0
AltaAltaHạng 14 · 33đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Charlotte Independence vs Alta

Charlotte Independence chấp 1 trái: Charlotte Independence hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Charlotte Independence 1.83, Alta 1.97. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Charlotte Independence vs Alta thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Charlotte Independence thắng 63%, hoà 20%, Alta thắng 17%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Charlotte Independence và Alta

Charlotte Independence thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 5/6, 4/6 trận về Tài, trung bình 3.5 bàn/trận. Alta thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/6, 4/6 trận về Tài, trung bình 2.5 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Charlotte Independence thắng 1, hoà 1, thua 1, trung bình 3.3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Charlotte Independence vs Alta?

Trận Charlotte Independence vs Alta không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 07:00
Châu Á
Charlotte Independence -11.83
Alta +11.97
Tài xỉu
Tài 3.251.85
Xỉu 3.251.93
1X2
Charlotte Independence thắng1.50
Hoà4.45
Alta thắng4.98

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Charlotte Independence.

1-1-1 T-H-BTB 3.3 bàn

Hỏi đáp kèo Charlotte Independence vs Alta

Charlotte Independence vs Alta đá lúc mấy giờ?

Charlotte Independence vs Alta đã đá lúc 06:00 ngày 29-08 (giờ Việt Nam), Group Stage USL League One, sân American Legion Memorial Stadium.

Kèo châu Á Charlotte Independence vs Alta chấp bao nhiêu?

Charlotte Independence chấp 1 trái (Charlotte Independence -1) — giá 1.83 / 1.97 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Charlotte Independence vs Alta là bao nhiêu?

Mốc 3.25 bàn (giá Tài 1.85, Xỉu 1.93). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Charlotte Independence vs Alta?

Trận Charlotte Independence vs Alta không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuUSL League One
Giờ đá06:00 · 29/08/26
VòngGroup Stage
SânAmerican Legion Memorial Stadium
Hạng Charlotte Independence1 · 66 điểm / 32 trận
Hạng Alta14 · 33 điểm / 31 trận

Tipster lãi nhất ở USL League One

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.