TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng nhất Argentina· Regular Season - 28

Chaco For Ever vs CA Estudiantes

Chaco For EverChaco For EverHạng 9 Group 1 · 43đ
1–0
Kết thúc
HT 1-0
CA EstudiantesCA EstudiantesHạng 8 Group 1 · 48đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Chaco For Ever vs CA Estudiantes

Chaco For Ever chấp 1/4: Chaco For Ever hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Chaco For Ever 1.93, CA Estudiantes 1.91. Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Chaco For Ever vs CA Estudiantes thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Chaco For Ever thắng 42%, hoà 32%, CA Estudiantes thắng 27%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Chaco For Ever và CA Estudiantes

Chaco For Ever thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/5, 2/5 trận về Tài, trung bình 1.7 bàn/trận. CA Estudiantes thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 4/5 trận về Tài, trung bình 2.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Chaco For Ever thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Chaco For Ever vs CA Estudiantes?

Trận Chaco For Ever vs CA Estudiantes không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 15:54
Châu Á
Chaco For Ever -0.251.93
CA Estudiantes +0.251.91
Tài xỉu
Tài 1.751.90
Xỉu 1.751.92
1X2
Chaco For Ever thắng2.27
Hoà2.98
CA Estudiantes thắng3.57

Hỏi đáp kèo Chaco For Ever vs CA Estudiantes

Chaco For Ever vs CA Estudiantes đá lúc mấy giờ?

Chaco For Ever vs CA Estudiantes đã đá lúc 02:00 ngày 07-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 28 Hạng nhất Argentina, sân Estadio Juan Alberto Garcia (Resistencia).

Kèo châu Á Chaco For Ever vs CA Estudiantes chấp bao nhiêu?

Chaco For Ever chấp 1/4 (Chaco For Ever -0.25) — giá 1.93 / 1.91 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Chaco For Ever vs CA Estudiantes là bao nhiêu?

Mốc 1.75 bàn (giá Tài 1.90, Xỉu 1.92). Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Chaco For Ever vs CA Estudiantes?

Trận Chaco For Ever vs CA Estudiantes không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng nhất Argentina
Giờ đá02:00 · 07/09/26
VòngRegular Season - 28
SânEstadio Juan Alberto Garcia, Resistencia
Hạng Chaco For Ever9 · 43 điểm / 35 trận
Hạng CA Estudiantes8 · 48 điểm / 34 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng nhất Argentina

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.