TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Marốc· Regular Season - 3

Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia

Chabab Atl. KhenifraChabab Atl. KhenifraHạng 15 GNEF 2 · 1đ
1–1
Kết thúc
HT 0-0
Bù giờ H2 +6'
Chabab MohammédiaChabab MohammédiaHạng 14 GNEF 2 · 2đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia

Chabab Atl. Khenifra chấp nửa trái: Chabab Atl. Khenifra hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Chabab Atl. Khenifra 2.02, Chabab Mohammédia 1.72. Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Chabab Atl. Khenifra thắng 44%, hoà 32%, Chabab Mohammédia thắng 23%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Chabab Atl. Khenifra và Chabab Mohammédia

Chabab Atl. Khenifra thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Chabab Mohammédia thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Chabab Atl. Khenifra thắng 3, hoà 0, thua 1, trung bình 1.5 bàn/trận.

Kèo AI Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia

AI chọn Chabab Mohammédia +0.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.958 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia?

Trận Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 21:53
Châu Á
Chabab Atl. Khenifra -0.52.02
Chabab Mohammédia +0.51.72
Tài xỉu
Tài 1.751.81
Xỉu 1.751.90
1X2
Chabab Atl. Khenifra thắng2.01
Hoà2.75
Chabab Mohammédia thắng3.80

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AIchọn Chabab Mohammédia +0.5 · tự tin 54%Thắngmức này AI thắng 53%/11.958 trậnThống kê AI

Mức tự tin 54% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia

Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia đá lúc mấy giờ?

Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia đã đá lúc 22:00 ngày 11-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 3 Hạng 2 Marốc.

Kèo châu Á Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia chấp bao nhiêu?

Chabab Atl. Khenifra chấp nửa trái (Chabab Atl. Khenifra -0.5) — giá 2.02 / 1.72 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia là bao nhiêu?

Mốc 1.75 bàn (giá Tài 1.81, Xỉu 1.90). Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia?

AI chọn Chabab Mohammédia +0.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.958 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia?

Trận Chabab Atl. Khenifra vs Chabab Mohammédia không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Marốc
Giờ đá22:00 · 11/10/26
VòngRegular Season - 3
Hạng Chabab Atl. Khenifra15 · 1 điểm / 4 trận
Hạng Chabab Mohammédia14 · 2 điểm / 4 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Marốc

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.