TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Nhật Bản· Regular Season - 14

Cerezo Osaka vs V-varen Nagasaki

Cerezo OsakaCerezo Osaka
1–2
Kết thúc
HT 0-1
V-varen NagasakiV-varen NagasakiHạng 2 · 70đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Cerezo Osaka và V-varen Nagasaki

Cerezo Osaka thắng 1/5 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. V-varen Nagasaki thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Cerezo Osaka thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Cerezo Osaka vs V-varen Nagasaki?

Trận Cerezo Osaka vs V-varen Nagasaki không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Cerezo Osaka vs V-varen Nagasaki

Cerezo Osaka vs V-varen Nagasaki đá lúc mấy giờ?

Cerezo Osaka vs V-varen Nagasaki đã đá lúc 13:00 ngày 17-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 14 Hạng 2 Nhật Bản.

Tipster chọn kèo gì trận Cerezo Osaka vs V-varen Nagasaki?

Trận Cerezo Osaka vs V-varen Nagasaki không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Nhật Bản
Giờ đá13:00 · 17/05/15
VòngRegular Season - 14
Hạng V-varen Nagasaki2 · 70 điểm / 38 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Nhật Bản

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Cerezo Osaka 1-2 V-varen Nagasaki — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn