TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Tây Ban Nha· Regular Season - 10

Celta de Vigo II vs Tenerife

Celta de Vigo IICelta de Vigo IIHạng 16 Segunda · 12đ
1–1
Kết thúc
HT 1-0
Bù giờ H1 +3' · H2 +5'
TenerifeTenerifeHạng 14 Segunda · 13đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Bet365

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Celta de Vigo II vs Tenerife

Đồng banh: đội nào thắng thì thắng kèo, hoà thì hoàn tiền. Giá Celta de Vigo II 1.90, Tenerife 1.90. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Celta de Vigo II vs Tenerife thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Celta de Vigo II thắng 35%, hoà 31%, Tenerife thắng 34%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Celta de Vigo II và Tenerife

Celta de Vigo II thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 3/6 trận về Tài, trung bình 3.3 bàn/trận. Tenerife thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/4, 2/5 trận về Tài, trung bình 3 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất Celta de Vigo II thắng 0, hoà 1, thua 1, trung bình 3 bàn/trận.

Kèo AI Celta de Vigo II vs Tenerife

AI chọn Xỉu 2.5. Ở mức tự tin này AI thắng 57% trên 623 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Celta de Vigo II vs Tenerife?

Trận Celta de Vigo II vs Tenerife không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Bet365 · cập nhật 01:30
Châu Á
Celta de Vigo II 01.90
Tenerife 01.90
Tài xỉu
Tài 2.502.08
Xỉu 2.501.73
1X2
Celta de Vigo II thắng2.62
Hoà3.00
Tenerife thắng2.75

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 56% · ROI +25.5%
AIchọn Xỉu 2.5 · tự tin 55%Thắngmức này AI thắng 57%/623 trận· đổi kèo 3 lầnThống kê AI
AI đổi kèo 3 lần trước giờ đá — xem lịch sử
  1. 16:15 18-10Xỉu 2.5· tự tin 54%· tới 13:15 19-10
  2. 13:30 19-10Celta de Vigo II 0· tự tin 52%· tới 20:45 19-10
  3. 21:00 19-10Tài 2.25· tự tin 52%· tới 23:00 19-10
  4. 23:15 19-10Xỉu 2.5@1.73· tự tin 55%chốt — được chấm

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Celta de Vigo II.

0-1-1 T-H-BTB 3 bàn

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Celta de Vigo IITenerife
Góc của đội2.13
Góc của đối thủ3.42.4
Tổng góc / trận5.65.4
Trận ≥ 10 góc0/71/8
Thẻ của đội11.9
Tổng thẻ / trận2.93.8
Trận ≥ 5 thẻ2/74/8

Số trận tính: Celta de Vigo II 7 · Tenerife 8.

Thống kê trận đấu

4Phạt góc2
1Thẻ vàng2
0Thẻ đỏ0
53Kiểm soát bóng (%)47
4Sút trúng đích3
14Tổng cú sút6
2Cứu thua3
13Phạm lỗi10
0Việt vị3

Hỏi đáp kèo Celta de Vigo II vs Tenerife

Celta de Vigo II vs Tenerife đá lúc mấy giờ?

Celta de Vigo II vs Tenerife đã đá lúc 01:30 ngày 20-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 10 Hạng 2 Tây Ban Nha, sân Municipal de Balaídos (Vigo).

Kèo châu Á Celta de Vigo II vs Tenerife chấp bao nhiêu?

Đồng banh — hai đội ngang nhau, hoà thì hoàn tiền.

Tài xỉu trận Celta de Vigo II vs Tenerife là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 2.08, Xỉu 1.73). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Celta de Vigo II vs Tenerife?

AI chọn Xỉu 2.5. Ở mức tự tin này AI thắng 57% trên 623 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Celta de Vigo II vs Tenerife?

Trận Celta de Vigo II vs Tenerife không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Tây Ban Nha
Giờ đá01:30 · 20/10/26
VòngRegular Season - 10
SânMunicipal de Balaídos, Vigo
Hạng Celta de Vigo II16 · 12 điểm / 11 trận
Hạng Tenerife14 · 13 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Tây Ban Nha

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.