TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies

Celje vs Shkendija

CeljeCelje
1–0
Kết thúc
HT 0-0
ShkendijaShkendija

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Celje và Shkendija

Celje thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. Shkendija thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Celje vs Shkendija?

Trận Celje vs Shkendija không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Celje vs Shkendija

Celje vs Shkendija đá lúc mấy giờ?

Celje vs Shkendija đã đá lúc 23:30 ngày 27-06 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Celje vs Shkendija?

Trận Celje vs Shkendija không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá23:30 · 27/06/26
VòngClub Friendlies

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.