TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
USL League Two· Regular Season - 5

Cedar Stars Rush vs Morris Elite

Cedar Stars RushCedar Stars RushHạng 5 USL League Two 2025, Metropolitan Division · 16đ
4–0
Kết thúc
HT 0-0
Morris EliteMorris EliteHạng 4 USL League Two 2025, Metropolitan Division · 18đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Cedar Stars Rush và Morris Elite

Cedar Stars Rush đứng hạng 5 USL League Two 2025, Metropolitan Division với 16 điểm sau 12 trận, 5 trận gần nhất: T B T B B. Morris Elite đứng hạng 4 USL League Two 2025, Metropolitan Division với 18 điểm sau 12 trận, 5 trận gần nhất: H T T T B. 5 lần gặp gần nhất Cedar Stars Rush thắng 4, hoà 0, thua 1, trung bình 2.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Cedar Stars Rush vs Morris Elite?

Trận Cedar Stars Rush vs Morris Elite không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Cedar Stars Rush vs Morris Elite

Cedar Stars Rush vs Morris Elite đá lúc mấy giờ?

Cedar Stars Rush vs Morris Elite đã đá lúc 07:00 ngày 17-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 5 USL League Two.

Tipster chọn kèo gì trận Cedar Stars Rush vs Morris Elite?

Trận Cedar Stars Rush vs Morris Elite không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuUSL League Two
Giờ đá07:00 · 17/05/21
VòngRegular Season - 5
Hạng Cedar Stars Rush5 · 16 điểm / 12 trận
Hạng Morris Elite4 · 18 điểm / 12 trận

Tipster lãi nhất ở USL League Two

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.