CD Motagua vs Atlético Choloma
CD MotaguaHạng 4 Apertura · 19đ1–0
Kết thúc
HT 0-0
Atlético CholomaHạng 5 Apertura · 13đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ CD Motagua và Atlético Choloma
CD Motagua thắng 2/4 trận gần nhất, trung bình 1 bàn/trận. Atlético Choloma thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất CD Motagua thắng 5, hoà 0, thua 0, trung bình 3.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận CD Motagua vs Atlético Choloma?
Trận CD Motagua vs Atlético Choloma không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
4 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
CD Motagua
2-2-0 T-H-BTB 1 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ CD Motagua.
5-0-0 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 0/1TB 3.8 bàn
Hỏi đáp kèo CD Motagua vs Atlético Choloma
CD Motagua vs Atlético Choloma đá lúc mấy giờ?
CD Motagua vs Atlético Choloma đã đá lúc 08:00 ngày 15-02 (giờ Việt Nam), Clausura - 3 VĐQG Honduras.
Tipster chọn kèo gì trận CD Motagua vs Atlético Choloma?
Trận CD Motagua vs Atlético Choloma không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuVĐQG Honduras
Giờ đá08:00 · 15/02/13
VòngClausura - 3
Hạng CD Motagua4 · 19 điểm / 10 trận
Hạng Atlético Choloma5 · 13 điểm / 11 trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Honduras
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.