Calcutta Customs vs Minerva Punjab
Calcutta Customs
Minerva PunjabDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Calcutta Customs vs Minerva Punjab
Minerva Punjab chấp 1 trái rưỡi: Minerva Punjab hoà hoặc thắng cách 1 bàn → thua kèo; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Calcutta Customs 1.93, Minerva Punjab 1.83. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Calcutta Customs vs Minerva Punjab thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Calcutta Customs thắng 12%, hoà 17%, Minerva Punjab thắng 70%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Calcutta Customs và Minerva Punjab
Calcutta Customs thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. Minerva Punjab thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận.
Kèo AI Calcutta Customs vs Minerva Punjab
AI chọn Minerva Punjab -1.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.880 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Calcutta Customs vs Minerva Punjab?
Trận Calcutta Customs vs Minerva Punjab không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 13:40AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
Mức tự tin 51% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Calcutta Customs
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Calcutta Customs | Minerva Punjab | |
|---|---|---|
| Góc của đội | — | 2 |
| Góc của đối thủ | — | 6 |
| Tổng góc / trận | — | 8 |
| Trận ≥ 10 góc | — | 0/1 |
| Thẻ của đội | — | 1 |
| Tổng thẻ / trận | — | 2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | — | 0/1 |
Số trận tính: Calcutta Customs 0 · Minerva Punjab 1.
Hỏi đáp kèo Calcutta Customs vs Minerva Punjab
Calcutta Customs vs Minerva Punjab đá lúc mấy giờ?
Calcutta Customs vs Minerva Punjab đã đá lúc 16:00 ngày 27-09 (giờ Việt Nam), Group Stage IFA Shield, sân Barasat Stadium (Kolkata).
Kèo châu Á Calcutta Customs vs Minerva Punjab chấp bao nhiêu?
Minerva Punjab chấp 1 trái rưỡi (Calcutta Customs +1.5) — giá 1.93 / 1.83 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Calcutta Customs vs Minerva Punjab là bao nhiêu?
Mốc 3.25 bàn (giá Tài 1.90, Xỉu 1.85). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Calcutta Customs vs Minerva Punjab?
AI chọn Minerva Punjab -1.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.880 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Calcutta Customs vs Minerva Punjab?
Trận Calcutta Customs vs Minerva Punjab không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở IFA Shield
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.