CA Bizertin vs AS Gabes
CA BizertinHạng 8 · 8đ3–2
Kết thúc
HT 1-2
AS GabesHạng 16 · 18đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ CA Bizertin và AS Gabes
CA Bizertin thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. AS Gabes thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất CA Bizertin thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 1.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận CA Bizertin vs AS Gabes?
Trận CA Bizertin vs AS Gabes không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
CA Bizertin
2-1-3 T-H-BTB 2.2 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ CA Bizertin.
3-1-1 T-H-BTB 1.8 bàn
Hỏi đáp kèo CA Bizertin vs AS Gabes
CA Bizertin vs AS Gabes đá lúc mấy giờ?
CA Bizertin vs AS Gabes đã đá lúc 21:30 ngày 10-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 26 Ligue 1.
Tipster chọn kèo gì trận CA Bizertin vs AS Gabes?
Trận CA Bizertin vs AS Gabes không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuLigue 1
Giờ đá21:30 · 10/05/18
VòngRegular Season - 26
Hạng CA Bizertin8 · 8 điểm / 5 trận
Hạng AS Gabes16 · 18 điểm / 30 trận
Tipster lãi nhất ở Ligue 1
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.