TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Cúp FA Hàn Quốc· Round of 32

Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen

Bucheon FC 1995Bucheon FC 1995
3–0
Kết thúc
HT 0-0
Paju CitizenPaju Citizen

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen

Bucheon FC 1995 chấp 3/4: Bucheon FC 1995 hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Bucheon FC 1995 1.77, Paju Citizen 2.00. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Phong độ Bucheon FC 1995 và Paju Citizen

Bucheon FC 1995 thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, trung bình 3.2 bàn/trận. Paju Citizen thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen?

Trận Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 14:00
Châu Á
Bucheon FC 1995 -0.751.77
Paju Citizen +0.752.00
Tài xỉu
Tài 2.501.90
Xỉu 2.501.83
1X2
Bucheon FC 1995 thắng1.60
Hoà3.61
Paju Citizen thắng4.95

Hỏi đáp kèo Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen

Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen đá lúc mấy giờ?

Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen đã đá lúc 17:00 ngày 29-07 (giờ Việt Nam), Round of 32 Cúp FA Hàn Quốc, sân Bucheon Stadium (Bucheon).

Kèo châu Á Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen chấp bao nhiêu?

Bucheon FC 1995 chấp 3/4 (Bucheon FC 1995 -0.75) — giá 1.77 / 2.00 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.90, Xỉu 1.83). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen?

Trận Bucheon FC 1995 vs Paju Citizen không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCúp FA Hàn Quốc
Giờ đá17:00 · 29/07/26
VòngRound of 32
SânBucheon Stadium, Bucheon

Tipster lãi nhất ở Cúp FA Hàn Quốc

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Bucheon FC 1995 3-0 Paju Citizen — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn