TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Thụy Sỹ· Regular Season - 5

BSC Young Boys vs FC Basel 1893

BSC Young BoysBSC Young BoysHạng 2 Super League · 25đ
3–3
Kết thúc
HT 3-2
FC Basel 1893FC Basel 1893Hạng 7 Super League · 13đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo BSC Young Boys vs FC Basel 1893

BSC Young Boys chấp 1 trái: BSC Young Boys hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá BSC Young Boys 1.95, FC Basel 1893 1.80. Tài xỉu 3.75: đúng 4 bàn Tài thắng nửa, từ 5 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá BSC Young Boys vs FC Basel 1893 thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): BSC Young Boys thắng 58%, hoà 22%, FC Basel 1893 thắng 20%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ BSC Young Boys và FC Basel 1893

BSC Young Boys thắng 5/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/4, 4/4 trận về Tài, trung bình 5.2 bàn/trận. FC Basel 1893 thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/6, 3/5 trận về Tài, trung bình 4.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất BSC Young Boys thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 4.4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận BSC Young Boys vs FC Basel 1893?

Trận BSC Young Boys vs FC Basel 1893 không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 17:43
Châu Á
BSC Young Boys -11.95
FC Basel 1893 +11.80
Tài xỉu
Tài 3.751.94
Xỉu 3.751.83
1X2
BSC Young Boys thắng1.62
Hoà4.33
FC Basel 1893 thắng4.58

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

BSC Young BoysFC Basel 1893
Góc của đội3.52
Góc của đối thủ1.83.2
Tổng góc / trận5.25.2
Trận ≥ 10 góc1/40/4
Thẻ của đội0.81
Tổng thẻ / trận22
Trận ≥ 5 thẻ0/40/4

Số trận tính: BSC Young Boys 4 · FC Basel 1893 4.

Thống kê trận đấu

10Phạt góc3
3Thẻ vàng2
53Kiểm soát bóng (%)47
9Sút trúng đích4
21Tổng cú sút12
1Cứu thua5
14Phạm lỗi7
2Việt vị1
89Chuyền chính xác (%)85

Hỏi đáp kèo BSC Young Boys vs FC Basel 1893

BSC Young Boys vs FC Basel 1893 đá lúc mấy giờ?

BSC Young Boys vs FC Basel 1893 đã đá lúc 01:30 ngày 30-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 5 VĐQG Thụy Sỹ, sân Stadion Wankdorf (Bern).

Kèo châu Á BSC Young Boys vs FC Basel 1893 chấp bao nhiêu?

BSC Young Boys chấp 1 trái (BSC Young Boys -1) — giá 1.95 / 1.80 theo 1xBet.

Tài xỉu trận BSC Young Boys vs FC Basel 1893 là bao nhiêu?

Mốc 3.75 bàn (giá Tài 1.94, Xỉu 1.83). Tài xỉu 3.75: đúng 4 bàn Tài thắng nửa, từ 5 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận BSC Young Boys vs FC Basel 1893?

Trận BSC Young Boys vs FC Basel 1893 không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Thụy Sỹ
Giờ đá01:30 · 30/08/26
VòngRegular Season - 5
SânStadion Wankdorf, Bern
Hạng BSC Young Boys2 · 25 điểm / 11 trận
Hạng FC Basel 18937 · 13 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Thụy Sỹ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.