TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Welsh Cup· 1st Round

Briton Ferry vs Barry Town

Briton FerryBriton Ferry
2–3
Kết thúc
HT 0-0
Barry TownBarry Town

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Briton Ferry và Barry Town

5 lần gặp gần nhất Briton Ferry thắng 2, hoà 0, thua 3, trung bình 4.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Briton Ferry vs Barry Town?

Trận Briton Ferry vs Barry Town không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Briton Ferry vs Barry Town

Briton Ferry vs Barry Town đá lúc mấy giờ?

Briton Ferry vs Barry Town đã đá lúc 20:00 ngày 03-10 (giờ Việt Nam), 1st Round Welsh Cup.

Tipster chọn kèo gì trận Briton Ferry vs Barry Town?

Trận Briton Ferry vs Barry Town không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuWelsh Cup
Giờ đá20:00 · 03/10/15
Vòng1st Round

Tipster lãi nhất ở Welsh Cup

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.