TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Bristol City vs Crystal Palace

Bristol CityBristol City
2–1
Kết thúc
HT 0-0
Crystal PalaceCrystal Palace

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Bristol City và Crystal Palace

Bristol City thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 4 bàn/trận. Crystal Palace thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Bristol City thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 3.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Bristol City vs Crystal Palace?

Trận Bristol City vs Crystal Palace không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Bristol City vs Crystal Palace

Bristol City vs Crystal Palace đá lúc mấy giờ?

Bristol City vs Crystal Palace đã đá lúc 01:45 ngày 28-08 (giờ Việt Nam), 2nd Round Cúp Liên Đoàn Anh.

Tipster chọn kèo gì trận Bristol City vs Crystal Palace?

Trận Bristol City vs Crystal Palace không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCúp Liên Đoàn Anh
Giờ đá01:45 · 28/08/13
Vòng2nd Round

Tipster lãi nhất ở Cúp Liên Đoàn Anh

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Bristol City 2-1 Crystal Palace — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn