TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
4. liga - Divizie F· Group F - 5

Bospor Bohumín vs Pustá Polom

Bospor BohumínBospor BohumínHạng 1 Group F · 27đ
4–1
Kết thúc
HT 2-1
Pustá PolomPustá PolomHạng 12 Group F · 11đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Biến động kèo Bospor Bohumín vs Pustá Polom

Kèo châu Á mở cửa Bospor Bohumín chấp 1 trái rưỡi, hiện Bospor Bohumín chấp 3 trái: kèo nhích về phía Bospor Bohumín — thị trường đang nghiêng về Bospor Bohumín. Mốc tài xỉu tăng từ 3.5 lên 5.5 — thị trường chờ nhiều bàn hơn lúc mở cửa. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 205 lần kể từ lúc mở cửa.

Phong độ Bospor Bohumín và Pustá Polom

Bospor Bohumín thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 5.2 bàn/trận. Pustá Polom thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Bospor Bohumín thắng 4, hoà 0, thua 0, trung bình 6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Bospor Bohumín vs Pustá Polom?

Trận Bospor Bohumín vs Pustá Polom không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Bospor Bohumín vs Pustá Polom

Bospor Bohumín vs Pustá Polom đá lúc mấy giờ?

Bospor Bohumín vs Pustá Polom đã đá lúc 21:00 ngày 30-08 (giờ Việt Nam), Group F - 5 4. liga - Divizie F.

Kèo Bospor Bohumín vs Pustá Polom biến động thế nào?

Kèo châu Á mở cửa Bospor Bohumín chấp 1 trái rưỡi, hiện Bospor Bohumín chấp 3 trái: kèo nhích về phía Bospor Bohumín — thị trường đang nghiêng về Bospor Bohumín. Mốc tài xỉu tăng từ 3.5 lên 5.5 — thị trường chờ nhiều bàn hơn lúc mở cửa.

Tipster chọn kèo gì trận Bospor Bohumín vs Pustá Polom?

Trận Bospor Bohumín vs Pustá Polom không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấu4. liga - Divizie F
Giờ đá21:00 · 30/08/26
VòngGroup F - 5
Hạng Bospor Bohumín1 · 27 điểm / 11 trận
Hạng Pustá Polom12 · 11 điểm / 11 trận

Tipster lãi nhất ở 4. liga - Divizie F

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.