Billericay Town vs Dover
Billericay TownHạng 6 National League N/S: South · 21đ
DoverHạng 11 National League N/S: South · 19đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · Bet365Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Billericay Town vs Dover
Billericay Town chấp 1/4: Billericay Town hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Billericay Town 1.90, Dover 1.90. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Phong độ Billericay Town và Dover
Billericay Town thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. Dover thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Billericay Town thắng 1, hoà 1, thua 1, trung bình 2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Billericay Town vs Dover?
Trận Billericay Town vs Dover không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Bet365 · cập nhật 20:31Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Billericay Town
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Billericay Town.
Hỏi đáp kèo Billericay Town vs Dover
Billericay Town vs Dover đá lúc mấy giờ?
Billericay Town vs Dover đã đá lúc 21:00 ngày 08-08 (giờ Việt Nam), National League South - 1 Hạng 5 phía Nam Anh, sân New Lodge (Essex).
Kèo châu Á Billericay Town vs Dover chấp bao nhiêu?
Billericay Town chấp 1/4 (Billericay Town -0.25) — giá 1.90 / 1.90 theo Bet365.
Tài xỉu trận Billericay Town vs Dover là bao nhiêu?
Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.75, Xỉu 2.05). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Billericay Town vs Dover?
Trận Billericay Town vs Dover không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 5 phía Nam Anh
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.