Belshina vs FC Minsk
BelshinaHạng 14 Premier League · 21đ
FC MinskHạng 8 Premier League · 34đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Belshina vs FC Minsk
FC Minsk chấp nửa trái: FC Minsk hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Belshina 1.97, FC Minsk 1.82. Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Belshina vs FC Minsk thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Belshina thắng 22%, hoà 27%, FC Minsk thắng 51%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Belshina và FC Minsk
Belshina thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 6/6, 1/6 trận về Tài, trung bình 2.2 bàn/trận. FC Minsk thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 3/6 trận về Tài, trung bình 2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Belshina thắng 2, hoà 0, thua 3, trung bình 3.4 bàn/trận.
Kèo AI Belshina vs FC Minsk
AI chọn FC Minsk -0.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.901 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Belshina vs FC Minsk?
Trận Belshina vs FC Minsk không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 16:40AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 56% · ROI +9.4%Mức tự tin 52% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Belshina
FC Minsk
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Belshina.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Belshina | FC Minsk | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 2.6 | 4.7 |
| Góc của đối thủ | 6 | 3.8 |
| Tổng góc / trận | 8.6 | 8.4 |
| Trận ≥ 10 góc | 1/7 | 4/9 |
| Thẻ của đội | 1 | 1.2 |
| Tổng thẻ / trận | 2.9 | 2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 1/7 | 1/9 |
Số trận tính: Belshina 7 · FC Minsk 9.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo Belshina vs FC Minsk
Belshina vs FC Minsk đá lúc mấy giờ?
Belshina vs FC Minsk đã đá lúc 20:30 ngày 18-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 23 VĐQG Belarus, sân Spartak Stadium (Babruysk).
Kèo châu Á Belshina vs FC Minsk chấp bao nhiêu?
FC Minsk chấp nửa trái (Belshina +0.5) — giá 1.97 / 1.82 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Belshina vs FC Minsk là bao nhiêu?
Mốc 2.25 bàn (giá Tài 1.83, Xỉu 1.96). Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Belshina vs FC Minsk?
AI chọn FC Minsk -0.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.901 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Belshina vs FC Minsk?
Trận Belshina vs FC Minsk không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Belarus
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.