TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Barletta vs Salernitana

BarlettaBarlettaHạng 14 Serie C: Girone C · 11đ
1–1
Kết thúc
HT 0-0
SalernitanaSalernitanaHạng 10 Serie C: Girone C · 14đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Barletta vs Salernitana

Đồng banh: đội nào thắng thì thắng kèo, hoà thì hoàn tiền. Giá Barletta 1.82, Salernitana 1.83. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Barletta vs Salernitana thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Barletta thắng 37%, hoà 27%, Salernitana thắng 36%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Barletta và Salernitana

Barletta thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, 3/3 trận về Tài, trung bình 3.7 bàn/trận. Salernitana thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, 3/3 trận về Tài, trung bình 3.2 bàn/trận.

Kèo AI Barletta vs Salernitana

AI chọn Tài 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.867 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Barletta vs Salernitana?

Trận Barletta vs Salernitana không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 13:31
Châu Á
Barletta 01.82
Salernitana 01.83
Tài xỉu
Tài 2.501.81
Xỉu 2.501.86
1X2
Barletta thắng2.46
Hoà3.28
Salernitana thắng2.50

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 54% · ROI +36.2%
AIchọn Tài 2.5 · tự tin 51%Thuamức này AI thắng 53%/11.867 trậnThống kê AI

Mức tự tin 51% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo Barletta vs Salernitana

Barletta vs Salernitana đá lúc mấy giờ?

Barletta vs Salernitana đã đá lúc 02:00 ngày 16-09 (giờ Việt Nam), Girone C - 5 Italia Serie D - Nhóm C, sân Stadio Comunale Cosimo Puttilli (Barletta).

Kèo châu Á Barletta vs Salernitana chấp bao nhiêu?

Đồng banh — hai đội ngang nhau, hoà thì hoàn tiền.

Tài xỉu trận Barletta vs Salernitana là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.81, Xỉu 1.86). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Barletta vs Salernitana?

AI chọn Tài 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.867 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Barletta vs Salernitana?

Trận Barletta vs Salernitana không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuItalia Serie D - Nhóm C
Giờ đá02:00 · 16/09/26
VòngGirone C - 5
SânStadio Comunale Cosimo Puttilli, Barletta
Hạng Barletta14 · 11 điểm / 11 trận
Hạng Salernitana10 · 14 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở Italia Serie D - Nhóm C

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.