Bangor 1876 vs Brickfield Rangers
Bangor 1876Hạng 7 North · 18đ
Brickfield RangersHạng 1 North · 27đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 1xBetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Bangor 1876 vs Brickfield Rangers
Bangor 1876 chấp 1/4: Bangor 1876 hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Bangor 1876 1.92, Brickfield Rangers 1.76. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Bangor 1876 vs Brickfield Rangers thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Bangor 1876 thắng 42%, hoà 24%, Brickfield Rangers thắng 34%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Bangor 1876 và Brickfield Rangers
Bangor 1876 thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. Brickfield Rangers thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/3, 2/3 trận về Tài, trung bình 3.7 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Bangor 1876 vs Brickfield Rangers?
Trận Bangor 1876 vs Brickfield Rangers không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
1xBet · cập nhật 16:44Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Bangor 1876
Brickfield Rangers
Hỏi đáp kèo Bangor 1876 vs Brickfield Rangers
Bangor 1876 vs Brickfield Rangers đá lúc mấy giờ?
Bangor 1876 vs Brickfield Rangers đã đá lúc 01:45 ngày 29-08 (giờ Việt Nam), North - 5 Wales FAW nam.
Kèo châu Á Bangor 1876 vs Brickfield Rangers chấp bao nhiêu?
Bangor 1876 chấp 1/4 (Bangor 1876 -0.25) — giá 1.92 / 1.76 theo 1xBet.
Tài xỉu trận Bangor 1876 vs Brickfield Rangers là bao nhiêu?
Mốc 3.25 bàn (giá Tài 1.85, Xỉu 1.83). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Bangor 1876 vs Brickfield Rangers?
Trận Bangor 1876 vs Brickfield Rangers không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Wales FAW nam
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.