TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng B Peru· Regular Season - 3

Ayacucho FC vs Bentín Tacna Heroica

Ayacucho FCAyacucho FCHạng 7 Segunda División · 19đ
0–1
Kết thúc
HT 0-1
Bentín Tacna HeroicaBentín Tacna HeroicaHạng 1 Segunda División · 29đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Ayacucho FC và Bentín Tacna Heroica

Ayacucho FC thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. Bentín Tacna Heroica thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Ayacucho FC vs Bentín Tacna Heroica?

Trận Ayacucho FC vs Bentín Tacna Heroica không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Ayacucho FC.

0-0-1 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 0/1TB 2 bàn

Hỏi đáp kèo Ayacucho FC vs Bentín Tacna Heroica

Ayacucho FC vs Bentín Tacna Heroica đá lúc mấy giờ?

Ayacucho FC vs Bentín Tacna Heroica đã đá lúc 01:15 ngày 19-04 (giờ Việt Nam), Regular Season - 3 Hạng B Peru.

Tipster chọn kèo gì trận Ayacucho FC vs Bentín Tacna Heroica?

Trận Ayacucho FC vs Bentín Tacna Heroica không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng B Peru
Giờ đá01:15 · 19/04/26
VòngRegular Season - 3
Hạng Ayacucho FC7 · 19 điểm / 16 trận
Hạng Bentín Tacna Heroica1 · 29 điểm / 16 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng B Peru

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Ayacucho FC 0-1 Bentín Tacna Heroica — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn