TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Nhật Bản· Regular Season - 9

Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama

Avispa FukuokaAvispa FukuokaHạng 10 West · 21đ
2–1
Kết thúc
HT 1-0
Bù giờ H1 +1' · H2 +5'
Fagiano OkayamaFagiano OkayamaHạng 6 West · 26đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama

Đồng banh: đội nào thắng thì thắng kèo, hoà thì hoàn tiền. Giá Avispa Fukuoka 2.09, Fagiano Okayama 1.76. Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Avispa Fukuoka thắng 31%, hoà 31%, Fagiano Okayama thắng 37%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Avispa Fukuoka và Fagiano Okayama

Avispa Fukuoka thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 0/6, 1/5 trận về Tài, trung bình 2 bàn/trận. Fagiano Okayama thắng 5/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 5/6 trận về Tài, trung bình 3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Avispa Fukuoka thắng 1, hoà 3, thua 1, trung bình 1.8 bàn/trận.

Kèo AI Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama

AI chọn Fagiano Okayama 0 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama?

Trận Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 13:00
Châu Á
Avispa Fukuoka 02.09
Fagiano Okayama 01.76
Tài xỉu
Tài 2.252.06
Xỉu 2.251.78
1X2
Avispa Fukuoka thắng3.06
Hoà3.04
Fagiano Okayama thắng2.56

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 59% · ROI +21.5%
AIchọn Fagiano Okayama 0 · tự tin 54%Thuamức này AI thắng 53%/11.872 trậnThống kê AI

Mức tự tin 54% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Avispa FukuokaFagiano Okayama
Góc của đội45
Góc của đối thủ2.42.8
Tổng góc / trận6.47.8
Trận ≥ 10 góc2/103/10
Thẻ của đội1.71.1
Tổng thẻ / trận2.71.9
Trận ≥ 5 thẻ1/100/10

Số trận tính: Avispa Fukuoka 10 · Fagiano Okayama 10.

Thống kê trận đấu

2Phạt góc3
2Thẻ vàng1
0Thẻ đỏ0
42Kiểm soát bóng (%)58
5Sút trúng đích3
8Tổng cú sút8
2Cứu thua4
12Phạm lỗi7
2Việt vị2

Hỏi đáp kèo Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama

Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama đá lúc mấy giờ?

Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama đã đá lúc 13:00 ngày 10-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 9 VĐQG Nhật Bản, sân Best Denki Stadium (Fukuoka).

Kèo châu Á Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama chấp bao nhiêu?

Đồng banh — hai đội ngang nhau, hoà thì hoàn tiền.

Tài xỉu trận Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama là bao nhiêu?

Mốc 2.25 bàn (giá Tài 2.06, Xỉu 1.78). Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama?

AI chọn Fagiano Okayama 0 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama?

Trận Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Nhật Bản
Giờ đá13:00 · 10/10/26
VòngRegular Season - 9
SânBest Denki Stadium, Fukuoka
Hạng Avispa Fukuoka10 · 21 điểm / 18 trận
Hạng Fagiano Okayama6 · 26 điểm / 18 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Nhật Bản

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.