Audax Rio vs São Cristóvão RJ
Audax RioHạng 11 Carioca 2 · 4đ
São Cristóvão RJHạng 9 Carioca 2 · 7đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Biến động kèo Audax Rio vs São Cristóvão RJ
Kèo châu Á mở cửa São Cristóvão RJ chấp 1/4, hiện Audax Rio chấp 1 trái: kèo nhích về phía Audax Rio — thị trường đang nghiêng về Audax Rio. Mốc tài xỉu giảm từ 2 xuống 1.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 307 lần kể từ lúc mở cửa.
Phong độ Audax Rio và São Cristóvão RJ
Audax Rio thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. São Cristóvão RJ thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.5 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Audax Rio vs São Cristóvão RJ?
Trận Audax Rio vs São Cristóvão RJ không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Audax Rio
Hỏi đáp kèo Audax Rio vs São Cristóvão RJ
Audax Rio vs São Cristóvão RJ đá lúc mấy giờ?
Audax Rio vs São Cristóvão RJ đã đá lúc 01:00 ngày 18-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 7 Brazil Campeonato Carioca C.
Kèo Audax Rio vs São Cristóvão RJ biến động thế nào?
Kèo châu Á mở cửa São Cristóvão RJ chấp 1/4, hiện Audax Rio chấp 1 trái: kèo nhích về phía Audax Rio — thị trường đang nghiêng về Audax Rio. Mốc tài xỉu giảm từ 2 xuống 1.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa.
Tipster chọn kèo gì trận Audax Rio vs São Cristóvão RJ?
Trận Audax Rio vs São Cristóvão RJ không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Brazil Campeonato Carioca C
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.