Atletico Tucuman vs Platense
Atletico Tucuman1–0
Kết thúc
HT 1-0
PlatenseDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Atletico Tucuman và Platense
Atletico Tucuman thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1.2 bàn/trận. Platense thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Atletico Tucuman thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 2.4 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Atletico Tucuman vs Platense?
Trận Atletico Tucuman vs Platense không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Atletico Tucuman
2-4-0 T-H-BTB 1.2 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Atletico Tucuman.
2-2-1 T-H-BTB 2.4 bàn
Hỏi đáp kèo Atletico Tucuman vs Platense
Atletico Tucuman vs Platense đá lúc mấy giờ?
Atletico Tucuman vs Platense đã đá lúc 06:10 ngày 21-03 (giờ Việt Nam), 1st Round Cúp Quốc Gia Argentina.
Tipster chọn kèo gì trận Atletico Tucuman vs Platense?
Trận Atletico Tucuman vs Platense không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuCúp Quốc Gia Argentina
Giờ đá06:10 · 21/03/19
Vòng1st Round
Tipster lãi nhất ở Cúp Quốc Gia Argentina
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.