Atletico Paranaense vs Vitoria
Atletico ParanaenseHạng 4 Serie A · 54đ4–1
Kết thúc
HT 1-1
VitoriaHạng 14 Serie A · 38đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Atletico Paranaense và Vitoria
Vitoria thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Atletico Paranaense đứng hạng 4 Serie A với 54 điểm sau 32 trận, 5 trận gần nhất: H B T H T. 5 lần gặp gần nhất Atletico Paranaense thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 3 bàn/trận (1/2 trận Tài).
Tipster chọn kèo gì trận Atletico Paranaense vs Vitoria?
Trận Atletico Paranaense vs Vitoria không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
1 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Atletico Paranaense.
2-1-2 T-H-BThắng kèo 1/2Tài 1/2TB 3 bàn
Hỏi đáp kèo Atletico Paranaense vs Vitoria
Atletico Paranaense vs Vitoria đá lúc mấy giờ?
Atletico Paranaense vs Vitoria đã đá lúc 02:00 ngày 26-06 (giờ Việt Nam), Regular Season - 10 VĐQG Brazil.
Tipster chọn kèo gì trận Atletico Paranaense vs Vitoria?
Trận Atletico Paranaense vs Vitoria không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuVĐQG Brazil
Giờ đá02:00 · 26/06/17
VòngRegular Season - 10
Hạng Atletico Paranaense4 · 54 điểm / 32 trận
Hạng Vitoria14 · 38 điểm / 32 trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Brazil
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.