TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Ngoại Hạng Anh· Regular Season - 4

Aston Villa vs Nottingham Forest

Aston VillaAston VillaHạng 6 Premier League · 11đ
1–2
Kết thúc
HT 0-0
Nottingham ForestNottingham ForestHạng 18 Premier League · 6đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Bet365

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Aston Villa vs Nottingham Forest

Aston Villa chấp 1/4: Aston Villa hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Aston Villa 1.92, Nottingham Forest 1.92. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Aston Villa vs Nottingham Forest thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Aston Villa thắng 42%, hoà 29%, Nottingham Forest thắng 29%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Aston Villa và Nottingham Forest

Aston Villa thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/5, 3/6 trận về Tài, trung bình 2.7 bàn/trận. Nottingham Forest thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 1/5 trận về Tài, trung bình 2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Aston Villa thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Aston Villa vs Nottingham Forest?

Trận Aston Villa vs Nottingham Forest không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Bet365 · cập nhật 14:41
Châu Á
Aston Villa -0.251.92
Nottingham Forest +0.251.92
Tài xỉu
Tài 2.501.91
Xỉu 2.501.91
1X2
Aston Villa thắng2.25
Hoà3.30
Nottingham Forest thắng3.30

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Aston VillaNottingham Forest
Góc của đội2.23.4
Góc của đối thủ2.92.9
Tổng góc / trận5.16.3
Trận ≥ 10 góc1/102/10
Thẻ của đội10.9
Tổng thẻ / trận2.22.1
Trận ≥ 5 thẻ2/101/10

Số trận tính: Aston Villa 10 · Nottingham Forest 10.

Thống kê trận đấu

6Phạt góc0
1Thẻ vàng5
0Thẻ đỏ0
55Kiểm soát bóng (%)45
5Sút trúng đích5
6Tổng cú sút17
3Cứu thua5
9Phạm lỗi14
0Việt vị4

Hỏi đáp kèo Aston Villa vs Nottingham Forest

Aston Villa vs Nottingham Forest đá lúc mấy giờ?

Aston Villa vs Nottingham Forest đã đá lúc 21:00 ngày 12-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Ngoại Hạng Anh, sân Villa Park (Birmingham).

Kèo châu Á Aston Villa vs Nottingham Forest chấp bao nhiêu?

Aston Villa chấp 1/4 (Aston Villa -0.25) — giá 1.92 / 1.92 theo Bet365.

Tài xỉu trận Aston Villa vs Nottingham Forest là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.91, Xỉu 1.91). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Aston Villa vs Nottingham Forest?

Trận Aston Villa vs Nottingham Forest không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuNgoại Hạng Anh
Giờ đá21:00 · 12/09/26
VòngRegular Season - 4
SânVilla Park, Birmingham
Hạng Aston Villa6 · 11 điểm / 8 trận
Hạng Nottingham Forest18 · 6 điểm / 8 trận

Tipster lãi nhất ở Ngoại Hạng Anh

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

1 tipster đã tip giải này.

Tips Aston Villa 1-2 Nottingham Forest — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn