TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
D4 Brazil· Final

ASA vs Uberlandia

ASAASAHạng 3 · 16đ
0–2
Kết thúc
HT 0-0
UberlandiaUberlandiaHạng 1 · 18đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Bet365

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo ASA vs Uberlandia

ASA chấp nửa trái: ASA hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá ASA 1.95, Uberlandia 1.85. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá ASA vs Uberlandia thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): ASA thắng 47%, hoà 28%, Uberlandia thắng 24%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ ASA và Uberlandia

ASA thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 2/5 trận về Tài, trung bình 1.8 bàn/trận. Uberlandia thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 5/5, 0/4 trận về Tài, trung bình 1.5 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận ASA vs Uberlandia?

Trận ASA vs Uberlandia không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Bet365 · cập nhật 15:55
Châu Á
ASA -0.51.95
Uberlandia +0.51.85
Tài xỉu
Tài 2.502.38
Xỉu 2.501.53
1X2
ASA thắng1.90
Hoà3.20
Uberlandia thắng3.70

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ ASA.

0-1-0 T-H-BThắng kèo 1/1TB 2 bàn

Hỏi đáp kèo ASA vs Uberlandia

ASA vs Uberlandia đá lúc mấy giờ?

ASA vs Uberlandia đã đá lúc 03:00 ngày 07-09 (giờ Việt Nam), Final D4 Brazil.

Kèo châu Á ASA vs Uberlandia chấp bao nhiêu?

ASA chấp nửa trái (ASA -0.5) — giá 1.95 / 1.85 theo Bet365.

Tài xỉu trận ASA vs Uberlandia là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 2.38, Xỉu 1.53). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận ASA vs Uberlandia?

Trận ASA vs Uberlandia không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuD4 Brazil
Giờ đá03:00 · 07/09/26
VòngFinal
Hạng ASA3 · 16 điểm / 10 trận
Hạng Uberlandia1 · 18 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở D4 Brazil

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.