TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies 4

Arenas Getxo vs Barakaldo

Arenas GetxoArenas Getxo
1–3
Kết thúc
HT 0-1
BarakaldoBarakaldo

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Arenas Getxo và Barakaldo

Arenas Getxo thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. Barakaldo thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Arenas Getxo thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 1.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Arenas Getxo vs Barakaldo?

Trận Arenas Getxo vs Barakaldo không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Arenas Getxo vs Barakaldo

Arenas Getxo vs Barakaldo đá lúc mấy giờ?

Arenas Getxo vs Barakaldo đã đá lúc 16:00 ngày 05-08 (giờ Việt Nam), Club Friendlies 4 Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Arenas Getxo vs Barakaldo?

Trận Arenas Getxo vs Barakaldo không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá16:00 · 05/08/23
VòngClub Friendlies 4

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.