TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United

APIA Leichhardt TigersAPIA Leichhardt TigersHạng 1 · 68đ
1–3
Kết thúc
HT 0-2
Sydney UnitedSydney UnitedHạng 2 · 64đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Bet365

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United

APIA Leichhardt Tigers chấp 1/4: APIA Leichhardt Tigers hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá APIA Leichhardt Tigers 1.90, Sydney United 1.90. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): APIA Leichhardt Tigers thắng 42%, hoà 28%, Sydney United thắng 30%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ APIA Leichhardt Tigers và Sydney United

APIA Leichhardt Tigers thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 3/6 trận về Tài, trung bình 2.5 bàn/trận. Sydney United thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 5/5, 4/6 trận về Tài, trung bình 3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất APIA Leichhardt Tigers thắng 1, hoà 3, thua 1, trung bình 2.4 bàn/trận (0/2 trận Tài).

Kèo AI APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United

AI chọn Xỉu 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.895 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United?

Trận APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Bet365 · cập nhật 12:20
Châu Á
APIA Leichhardt Tigers -0.251.90
Sydney United +0.251.90
Tài xỉu
Tài 2.501.95
Xỉu 2.501.85
1X2
APIA Leichhardt Tigers thắng2.10
Hoà3.20
Sydney United thắng3.00

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AIchọn Xỉu 2.5 · tự tin 51%Thuamức này AI thắng 53%/11.895 trậnThống kê AI

Mức tự tin 51% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United

APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United đá lúc mấy giờ?

APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United đã đá lúc 12:00 ngày 13-09 (giờ Việt Nam), Final New South Wales NPL, sân Lambert Park (Sydney).

Kèo châu Á APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United chấp bao nhiêu?

APIA Leichhardt Tigers chấp 1/4 (APIA Leichhardt Tigers -0.25) — giá 1.90 / 1.90 theo Bet365.

Tài xỉu trận APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.95, Xỉu 1.85). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United?

AI chọn Xỉu 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.895 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United?

Trận APIA Leichhardt Tigers vs Sydney United không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuNew South Wales NPL
Giờ đá12:00 · 13/09/26
VòngFinal
SânLambert Park, Sydney
Hạng APIA Leichhardt Tigers1 · 68 điểm / 30 trận
Hạng Sydney United2 · 64 điểm / 30 trận

Tipster lãi nhất ở New South Wales NPL

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips APIA Leichhardt Tigers 1-3 Sydney United — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn