Almansa vs Huracán Balazote
AlmansaHạng 8 Tercera: Group 18 · 11đ
Huracán BalazoteHạng 18 Tercera: Group 18 · 1đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Almansa vs Huracán Balazote
Almansa chấp 3/4: Almansa hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Almansa 1.95, Huracán Balazote 1.81. Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Almansa vs Huracán Balazote thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Almansa thắng 53%, hoà 28%, Huracán Balazote thắng 20%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Almansa và Huracán Balazote
Almansa thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. Huracán Balazote thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Almansa thắng 1, hoà 1, thua 2, trung bình 4.5 bàn/trận.
Kèo AI Almansa vs Huracán Balazote
AI chọn Xỉu 2.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.895 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Almansa vs Huracán Balazote?
Trận Almansa vs Huracán Balazote không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 17:00AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Almansa
Huracán Balazote
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Almansa.
Hỏi đáp kèo Almansa vs Huracán Balazote
Almansa vs Huracán Balazote đá lúc mấy giờ?
Almansa vs Huracán Balazote đã đá lúc 17:00 ngày 27-09 (giờ Việt Nam), Group 18 - 4 Tercera División RFEF - Group 18.
Kèo châu Á Almansa vs Huracán Balazote chấp bao nhiêu?
Almansa chấp 3/4 (Almansa -0.75) — giá 1.95 / 1.81 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Almansa vs Huracán Balazote là bao nhiêu?
Mốc 2.25 bàn (giá Tài 1.98, Xỉu 1.79). Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Almansa vs Huracán Balazote?
AI chọn Xỉu 2.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.895 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Almansa vs Huracán Balazote?
Trận Almansa vs Huracán Balazote không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Tercera División RFEF - Group 18
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.