Alfreton Town vs Hyde United
Alfreton Town5–1
Kết thúc
HT 2-0
Hyde UnitedDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Alfreton Town và Hyde United
Alfreton Town thắng 1/5 trận gần nhất, trung bình 4.4 bàn/trận. Hyde United thắng 0/3 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Alfreton Town thắng 3, hoà 1, thua 0, trung bình 3 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Alfreton Town vs Hyde United?
Trận Alfreton Town vs Hyde United không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
5 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Alfreton Town
1-1-3 T-H-BTB 4.4 bàn
Hyde United
0-2-1 T-H-BTB 3 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Alfreton Town.
3-1-0 T-H-BThắng kèo 1/1Tài 1/1TB 3 bàn
Hỏi đáp kèo Alfreton Town vs Hyde United
Alfreton Town vs Hyde United đá lúc mấy giờ?
Alfreton Town vs Hyde United đã đá lúc 02:45 ngày 27-02 (giờ Việt Nam), Regular Season - 40 Hạng 5 Anh.
Tipster chọn kèo gì trận Alfreton Town vs Hyde United?
Trận Alfreton Town vs Hyde United không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 5 Anh
Giờ đá02:45 · 27/02/13
VòngRegular Season - 40
Tipster lãi nhất ở Hạng 5 Anh
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.