TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Iraq· Regular Season - 30

Al Zawra'a vs Diyala

Al Zawra'aAl Zawra'aHạng 4 Iraqi League · 18đ
2–0
Kết thúc
HT 2-0
DiyalaDiyalaHạng 10 Iraqi League · 12đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Al Zawra'a và Diyala

Al Zawra'a thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. Diyala thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Al Zawra'a thắng 1, hoà 2, thua 0, trung bình 1.7 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Al Zawra'a vs Diyala?

Trận Al Zawra'a vs Diyala không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Al Zawra'a.

1-2-0 T-H-BTB 1.7 bàn

Hỏi đáp kèo Al Zawra'a vs Diyala

Al Zawra'a vs Diyala đá lúc mấy giờ?

Al Zawra'a vs Diyala đã đá lúc 23:30 ngày 22-04 (giờ Việt Nam), Regular Season - 30 VĐQG Iraq.

Tipster chọn kèo gì trận Al Zawra'a vs Diyala?

Trận Al Zawra'a vs Diyala không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Iraq
Giờ đá23:30 · 22/04/26
VòngRegular Season - 30
Hạng Al Zawra'a4 · 18 điểm / 10 trận
Hạng Diyala10 · 12 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Iraq

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.