Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah
Al-Wasl FCHạng 14 West Region · 0đ
Al-Ahli JeddahHạng 5 West Region · 4đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah
Al-Ahli Jeddah chấp nửa trái: Al-Ahli Jeddah hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Al-Wasl FC 1.93, Al-Ahli Jeddah 1.93. Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Al-Wasl FC thắng 28%, hoà 23%, Al-Ahli Jeddah thắng 50%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-3. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Al-Wasl FC và Al-Ahli Jeddah
Al-Wasl FC thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 3/5 trận về Tài, trung bình 4.3 bàn/trận. Al-Ahli Jeddah thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 5/6 trận về Tài, trung bình 3.8 bàn/trận.
Kèo AI Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah
AI chọn Tài 3 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.958 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah?
Trận Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 23:00AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 50%Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Al-Wasl FC
Al-Ahli Jeddah
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Al-Wasl FC | Al-Ahli Jeddah | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 3 | 3.5 |
| Góc của đối thủ | 4 | 2.4 |
| Tổng góc / trận | 7 | 5.9 |
| Trận ≥ 10 góc | 0/2 | 1/10 |
| Thẻ của đội | 1.5 | 1.1 |
| Tổng thẻ / trận | 2.5 | 3 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 0/2 | 2/10 |
Số trận tính: Al-Wasl FC 2 · Al-Ahli Jeddah 10.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah
Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah đá lúc mấy giờ?
Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah đã đá lúc 23:00 ngày 12-10 (giờ Việt Nam), League Phase - 2 Cúp C1 Châu Á, sân Zabeel Stadium (Dubai).
Kèo châu Á Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah chấp bao nhiêu?
Al-Ahli Jeddah chấp nửa trái (Al-Wasl FC +0.5) — giá 1.93 / 1.93 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah là bao nhiêu?
Mốc 3 bàn (giá Tài 1.81, Xỉu 2.03). Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah?
AI chọn Tài 3 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.958 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah?
Trận Al-Wasl FC vs Al-Ahli Jeddah không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Cúp C1 Châu Á
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.