TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
QFA Cup· Group Stage - 2

Al Shahaniya vs Al-Gharafa

Al ShahaniyaAl Shahaniya
1–2
Kết thúc
HT 0-1
Al-GharafaAl-Gharafa

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Al Shahaniya và Al-Gharafa

Al Shahaniya thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Al-Gharafa thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Al Shahaniya thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 3.4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Al Shahaniya vs Al-Gharafa?

Trận Al Shahaniya vs Al-Gharafa không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Al Shahaniya vs Al-Gharafa

Al Shahaniya vs Al-Gharafa đá lúc mấy giờ?

Al Shahaniya vs Al-Gharafa đã đá lúc 02:00 ngày 21-04 (giờ Việt Nam), Group Stage - 2 QFA Cup.

Tipster chọn kèo gì trận Al Shahaniya vs Al-Gharafa?

Trận Al Shahaniya vs Al-Gharafa không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuQFA Cup
Giờ đá02:00 · 21/04/21
VòngGroup Stage - 2

Tipster lãi nhất ở QFA Cup

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.