TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
United Arab Emirates U23· Regular Season - 3

Al Nasr U23 vs Al Ain U23

Al Nasr U23Al Nasr U23Hạng 12 Regular Season · 4đ
1–3
Kết thúc
HT 0-1
Al Ain U23Al Ain U23Hạng 1 Regular Season · 18đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Al Nasr U23 vs Al Ain U23

Al Ain U23 chấp 1 trái rưỡi: Al Ain U23 hoà hoặc thắng cách 1 bàn → thua kèo; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Al Nasr U23 1.85, Al Ain U23 1.83. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Al Nasr U23 vs Al Ain U23 thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Al Nasr U23 thắng 11%, hoà 18%, Al Ain U23 thắng 70%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Al Nasr U23 và Al Ain U23

Al Nasr U23 thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 4 bàn/trận. Al Ain U23 thắng 6/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất Al Nasr U23 thắng 1, hoà 0, thua 1, trung bình 1.5 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Al Nasr U23 vs Al Ain U23?

Trận Al Nasr U23 vs Al Ain U23 không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 17:13
Châu Á
Al Nasr U23 +1.51.85
Al Ain U23 -1.51.83
Tài xỉu
Tài 3.251.85
Xỉu 3.251.83
1X2
Al Nasr U23 thắng7.90
Hoà5.00
Al Ain U23 thắng1.29

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Al Nasr U23.

1-0-1 T-H-BTB 1.5 bàn

Hỏi đáp kèo Al Nasr U23 vs Al Ain U23

Al Nasr U23 vs Al Ain U23 đá lúc mấy giờ?

Al Nasr U23 vs Al Ain U23 đã đá lúc 20:55 ngày 30-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 3 United Arab Emirates U23.

Kèo châu Á Al Nasr U23 vs Al Ain U23 chấp bao nhiêu?

Al Ain U23 chấp 1 trái rưỡi (Al Nasr U23 +1.5) — giá 1.85 / 1.83 theo 1xBet.

Tài xỉu trận Al Nasr U23 vs Al Ain U23 là bao nhiêu?

Mốc 3.25 bàn (giá Tài 1.85, Xỉu 1.83). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Al Nasr U23 vs Al Ain U23?

Trận Al Nasr U23 vs Al Ain U23 không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuUnited Arab Emirates U23
Giờ đá20:55 · 30/08/26
VòngRegular Season - 3
Hạng Al Nasr U2312 · 4 điểm / 6 trận
Hạng Al Ain U231 · 18 điểm / 6 trận

Tipster lãi nhất ở United Arab Emirates U23

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.