Água Santa vs Portuguesa RJ
Água SantaHạng 2 · 17đ1–0
Kết thúc
HT 1-0
Portuguesa RJHạng 3 · 14đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Água Santa và Portuguesa RJ
Água Santa thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Portuguesa RJ thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Água Santa vs Portuguesa RJ?
Trận Água Santa vs Portuguesa RJ không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Água Santa
3-0-3 T-H-BTB 2.7 bàn
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Água Santa | Portuguesa RJ | |
|---|---|---|
| Góc của đội | — | 0 |
| Góc của đối thủ | — | 4 |
| Tổng góc / trận | — | 4 |
| Trận ≥ 10 góc | — | 0/1 |
| Thẻ của đội | — | 2 |
| Tổng thẻ / trận | — | 3 |
| Trận ≥ 5 thẻ | — | 0/1 |
Số trận tính: Água Santa 0 · Portuguesa RJ 1.
Hỏi đáp kèo Água Santa vs Portuguesa RJ
Água Santa vs Portuguesa RJ đá lúc mấy giờ?
Água Santa vs Portuguesa RJ đã đá lúc 02:00 ngày 03-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 5 D4 Brazil.
Tipster chọn kèo gì trận Água Santa vs Portuguesa RJ?
Trận Água Santa vs Portuguesa RJ không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuD4 Brazil
Giờ đá02:00 · 03/05/26
VòngRegular Season - 5
Hạng Água Santa2 · 17 điểm / 10 trận
Hạng Portuguesa RJ3 · 14 điểm / 10 trận
Tipster lãi nhất ở D4 Brazil
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.